| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | 603 | อาคารสิรินธร | C | 29 | 29 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | อ.ดร.ธีรวัส คำหน่อแก้ว
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 210403011 | 29-26-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร อาคารสิรินธร ห้อง 701 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร อาคารสิรินธร ห้อง 701 |
|
| 002 | | พุธ | 09:00-12:00 | 602 | อาคารสิรินธร | C | 30 | 26 | 4 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ ภูเก้าล้วน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 210403012 วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 662 กลุ่ม 210403012 | 29-26-3 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร อาคารสิรินธร ห้อง 701 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร อาคารสิรินธร ห้อง 701 |
|
| 003 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | 101 | 18/1 | C | 54 | 54 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัตติกรณ์ เสาร์แดน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210404011 | 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 004 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | 308 | 48 | C | 45 | 45 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ภูริ กาลเนาวกุล
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210408011 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1 ห้อง NA |
|
| 005 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | 303 | 35 | C | 30 | 26 | 4 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรยุทธ กาญจนแสงทอง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมสำรวจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210411011 | 30-26-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 35 ห้อง 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 35 ห้อง 303 |
|
| 006 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 101 | 18/1 | C | 40 | 11 | 29 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัตติกรณ์ เสาร์แดน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิตความแม่นยำสูง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210404021 | 40-10-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 007 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | 104 | 18/1 | C | 16 | 14 | 2 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภวัฒน์ ชูวารี
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 220404011 | 16-9-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 11/1 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 11/1 ห้อง NA |
|
| 008 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | 603 | อาคารสิรินธร | C | 40 | 40 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรยุทธ กาญจนแสงทอง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220401011 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 009 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | 701 | อาคารสิรินธร | C | 41 | 41 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัตติกรณ์ เสาร์แดน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220401012 | 41-41-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 010 | | พุธ | 13:00-16:00 | 000 | NA | C | 40 | 7 | 33 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรยุทธ กาญจนแสงทอง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220406011 | 40-7-33 |
| | | สอบกลางภาค: | M21 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 48 ห้อง 810 |
| | | สอบปลายภาค: | F25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 48 ห้อง 810 |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 011 | | ศุกร์ | 18:00-21:00 | 207 | 20 | C | 30 | 9 | 21 | 0 | 11 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธีรยุทธ กาญจนแสงทอง |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 320401011 | 30-9-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|