| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | L-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 53 | 53 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh |
| | | สำรองให้: | การโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210102011 | 53-53-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 002 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | R-701 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 70 | 68 | 2 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Jason Andrew Link |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210408011 วิศวกรรมอัตโนมัติและหุ่นยนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210413011 | 45-45-0 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 003 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | L-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 59 | 59 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210406011 วิศวกรรมซ่อมบำรุงอากาศยาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210412011 | 40-39-1 30-20-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 005 | | อังคาร | 09:00-12:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 56 | 56 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.ธิติกานต์ แสงอากาศ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210404011 | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 006 | | อังคาร | 13:00-16:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 65 | 65 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.ธิติกานต์ แสงอากาศ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 007 | | อังคาร | 13:00-16:00 | L-701 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 49 | 49 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Jason Andrew Link |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210402011 | 49-49-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 008 | | พุธ | 09:00-12:00 | L-901 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 43 | 40 | 3 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลัคนา ชัยศักดิ์เลิศ อ.ดร.ปิยะวรรณ เจริญชัยวัฒน์ อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมสำรวจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210411011 วิศวกรรมอัตโนมัติและหุ่นยนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220413011 ทุกชั้นปี | 40-26-14 30-8-22 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 009 | | พุธ | 09:00-12:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 59 | 59 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Huo Yizhou |
| | | สำรองให้: | การโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210102012 | 59-59-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 010 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 37 | 3 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Huo Yizhou |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210101011 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 011 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | R-903 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 51 | 51 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลัคนา ชัยศักดิ์เลิศ |
| | | สำรองให้: | ดิจิทัลสตาร์ตอัป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210512011 | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 012 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 51 | 51 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210402012 | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 013 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-903 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 55 | 55 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Huo Yizhou |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210403011 วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210403012 | 55-55-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 014 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 57 | 57 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210403012 วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210403013 | 56-56-0 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 015 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-801 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 33 | 7 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh |
| | | สำรองให้: | การท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210101012 | 40-33-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 017 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | L-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 41 | 41 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Jason Andrew Link |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารสากล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210103011 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 018 | | พุธ | 09:00-12:00 | R-703 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 37 | 3 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลีชัย ปัญญาวงศ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารสากล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210103013 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 019 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-804 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 42 | 42 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลีชัย ปัญญาวงศ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสารสากล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210103012 | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 020 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | L-604 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 37 | 3 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลีชัย ปัญญาวงศ์งาม |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210507011 | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 021 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-604 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 46 | 46 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลีชัย ปัญญาวงศ์งาม |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210207011 | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 004 | | อังคาร | 09:00-12:00 | R-701 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 42 | 42 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลัคนา ชัยศักดิ์เลิศ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220403011 วิศวกรรมการผลิตความแม่นยำสูง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210404021 | 35-32-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 016 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | L-903 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 45 | 43 | 2 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220404011 วิศวกรรมซ่อมบำรุงอากาศยาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220412011 ทุกชั้นปี | 40-24-16 30-1-29 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 023 | | อาทิตย์ | 16:00-19:00 | 9509B | 9 | C | 30 | 5 | 25 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลัคนา ชัยศักดิ์เลิศ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 310502011-16 | 30-5-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 022 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 405 | 50 | C | 60 | 56 | 4 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 420502011-17 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 420502011-16 | 35-34-1 30-22-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|