| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 44 | 44 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210603011 | 44-44-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 002 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | L-902 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 28 | 12 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 38-25-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 003 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | R-805 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 43 | 43 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210210013 | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 004 | | อังคาร | 09:00-12:00 | L-903 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 59 | 57 | 2 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุศรินทร์ เดชดำรงค์ปรีชา
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210210011 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 005 | | อังคาร | 09:00-12:00 | R-802 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 42 | 42 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210210012 | 42-42-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 006 | | อังคาร | 09:00-12:00 | R-805 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 45 | 45 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและออกแบบบรรจุภัณฑ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210209011 เทคโนโลยีชีวภาพเพื่ออุตสาหกรรมเกษตรและสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210218011 เทคโนโลยีพลังงานเพื่อสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210219011 | 30-29-1 30-2-28 30-12-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 007 | | อังคาร | 13:00-16:00 | R-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 41 | 38 | 3 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Federico Quadraro
|
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210107011 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 008 | | พุธ | 09:00-12:00 | R-704 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 31 | 9 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210320011 วิศวกรรมการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220320011 เทคโนโลยีโลหการและนวัตกรรมวัสดุ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210320021 เทคโนโลยีโลหการและนวัตกรรมวัสดุ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220320021 ทุกชั้นปี | 30-12-18 30-4-26 30-8-22 30-2-28 15-5-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 009 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-903 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 49 | 49 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี
|
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมระบบสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210505011 | 43-43-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 010 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-603 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 44 | 44 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบไอโอที ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210419011 | 44-44-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 011 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | L-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 45 | 45 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.มนัสวี ดวงลอย
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210602011 ทุกชั้นปี | 40-31-9 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 012 | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | L-702 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 40 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุศรินทร์ เดชดำรงค์ปรีชา
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210602012 | 40-30-10 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 013 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-904 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 46 | 46 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.มนัสวี ดวงลอย
|
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210602013 ทุกชั้นปี | 40-30-10 5-5-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 014 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | L-702 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 47 | 47 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.พัสภ์ชญา พานพิชย์ทวี
|
| | | สำรองให้: | การประเมินราคาทรัพย์สิน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210509011 | 47-47-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 016 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | L-605 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 39 | 1 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Heng Lu อ.วิภาดา สุทธิโรจน์
|
| | | สำรองให้: | ธุรกิจอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210610011 ทุกชั้นปี | 40-32-8 8-7-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 017 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | L-605 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 32 | 8 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.วิภาดา สุทธิโรจน์ Mr.Heng Lu
|
| | | สำรองให้: | ธุรกิจอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210610012 ทุกชั้นปี | 40-24-16 8-0-8 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 018 | | พุธ | 09:00-12:00 | R-701 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 14 | 26 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Heng Lu อ.วิภาดา สุทธิโรจน์
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 32-6-26 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 019 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-705 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 46 | 46 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.วิภาดา สุทธิโรจน์ Mr.Heng Lu
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบไอโอที ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210419012 | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 020 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | L-701 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 59 | 59 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.วิภาดา สุทธิโรจน์ Mr.Heng Lu
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศและธุรกิจดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210510021 | 59-59-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 021 | | อังคาร | 09:00-12:00 | L-901 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 42 | 41 | 1 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชภณิต แจ้งสี
|
| | | สำรองให้: | อาหารและการพัฒนาผลิตภัณฑ์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210612011 ทุกชั้นปี | 40-19-21 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 022 | | อังคาร | 13:00-16:00 | L-901 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 48 | 48 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชภณิต แจ้งสี
|
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจสมัยใหม่ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210503011-14 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 023 | | อังคาร | 09:00-12:00 | Online | Online | C | 45 | 36 | 9 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.นที เพชรสุทธิธนสาร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจสมัยใหม่ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210503011-15 | 40-33-7 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 024 | | อังคาร | 13:00-16:00 | Online | Online | C | 46 | 45 | 1 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.นที เพชรสุทธิธนสาร
|
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจสมัยใหม่ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210503012-14 | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 025 | | พุธ | 09:00-12:00 | L-905 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 39 | 1 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชภณิต แจ้งสี
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210318011 วิศวกรรมเครื่องกลและพลังงาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210320031 ทุกชั้นปี | 40-25-15 30-7-23 7-6-1 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| 026 | | พุธ | 13:00-16:00 | L-905 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 46 | 46 | 0 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชภณิต แจ้งสี
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และระบบไอโอที ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 210419013 | 46-46-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 015 | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | L-905 | เฉลิมพระเกียรติ | C | 40 | 36 | 4 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Ndi Simplice Anwateh
|
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 220603011 ทุกชั้นปี | 40-29-11 10-7-3 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร ยังไม่ระบุ ห้อง 0000 |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 028 | | อาทิตย์ | 16:00-19:00 | 1151P | 11 | C | 40 | 17 | 23 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.มนัสวี ดวงลอย |
| | | สำรองให้: | อาหารและโภชนาการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 310602011 | 40-15-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 027 | | จันทร์ | 18:00-21:00 | 503 | อาคารสิรินธร | C | 25 | 13 | 12 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | อ.อมรพรรณ จำปา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกลและพลังงาน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 320320031 วิศวกรรมการผลิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 320320011 วิศวกรรมเครื่องกลและพลังงาน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 671 กลุ่ม 320320031 | 4-0-4 20-4-16 20-8-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 4 ปี พิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 029 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 409 | 50 | C | 52 | 45 | 7 | 0 | 10 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลีชัย ปัญญาวงศ์งาม
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 420502011-17 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 661 กลุ่ม 420502011-16 | 52-23-29 27-22-5 |
| | | สอบกลางภาค: | M20 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | F22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|