| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | จันทร์ | 15:00-16:00 | 404 | 48 | C | 40 | 37 | 3 | 1 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วุฒิวัฒน์ คงรัตนประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5040201 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5040202 | 21-18-3 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 003 | | อังคาร | 08:00-09:00 | 204 | 18/1 | C | 12 | 11 | 1 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โอรีส มณีสาย
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5040401 | 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/2 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/2 ห้อง NA |
|
| 004 | | อังคาร | 16:00-17:00 | 808 | 48 | C | 12 | 11 | 1 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์พีรศักดิ์ จันทร์งาม
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5040601 | 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 005 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | 309 | 35 | C | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางกนกพรรณ บัวน้อย
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมสำรวจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5041101 | 6-5-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 35 ห้อง 309 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 35 ห้อง 309 |
|
| 006 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | AR03 | 48 | C | 13 | 9 | 4 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสายสุนี พ่วงน้อย |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอัตโนมัติและหุ่นยนต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5041301 | 13-9-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 007 | | พุธ | 08:00-09:00 | 201 | 20 | C | 51 | 50 | 1 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ยุทธนา แก้วคำแจ้ง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6040101 | 51-4-47 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/1 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/1 ห้อง NA |
|
| 008 | | อังคาร | 16:00-17:00 | 602 | อาคารสิรินธร | C | 11 | 3 | 8 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นายฐานทัพ นนท์ตุลา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040301 | 11-0-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 009 | | พุธ | 16:00-17:00 | 202 | 18/1 | C | 7 | 7 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โอรีส มณีสาย
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040401 | 7-0-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/2 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2567 เวลา 09:00 - 10:00 อาคาร 11/2 ห้อง NA |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 010 | | อาทิตย์ | 09:00-10:00 | 709 | อาคารสิรินธร | C | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นายฐานทัพ นนท์ตุลา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 6040311 | 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|