| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | พุธ | 11:00-12:00 | S 203 | บรมราชินินาถ | C | 36 | 34 | 2 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งทิวา เสาร์สิงห์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5020801 เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5020802 | 40-21-19 40-13-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2566 เวลา 14:00 - 15:00 อาคาร บรมราชินินาถ ห้อง S 501 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 14:00 - 15:00 อาคาร บรมราชินินาถ ห้อง S 501 |
|
| 002 | | พุธ | 13:00-14:00 | S 203 | บรมราชินินาถ | C | 48 | 44 | 4 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งทิวา เสาร์สิงห์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5020801 เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5020802 | 48-15-33 48-27-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2566 เวลา 14:00 - 15:00 อาคาร บรมราชินินาถ ห้อง S 501 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 14:00 - 15:00 อาคาร บรมราชินินาถ ห้อง S 501 |
|
| 003 | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | 203 | 23 | C | 10 | 10 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสุวรรณา รุ่งเรือง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการพิมพ์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5020901 ทุกชั้นปี | 10-9-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2566 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร 17 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 15:00 - 16:00 อาคาร 17 ห้อง NA |
|
| 004 | | อังคาร | 16:00-17:00 | S 1007 | บรมราชินินาถ | C | 34 | 34 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวชนาเนตร อรรถยุกติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021001 | 34-34-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 005 | | อังคาร | 16:00-17:00 | 202 | 15/5 | C | 20 | 18 | 2 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นายกิตติ จรินทร์ทอง
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีเครื่องเรือนและการออกแบบ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021101 | 17-14-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร 15/5 ห้อง 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 15:00 อาคาร 15/5 ห้อง 303 |
|
| 006 | | พุธ | 16:00-17:00 | S 301 | บรมราชินินาถ | C | 25 | 25 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นายเกรียงไกร พละสนธิ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021601 | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 007 | | พุธ | 13:00-14:00 | S 801 | บรมราชินินาถ | C | 18 | 18 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาทิตยา มีหนองหว้า |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์เพื่อสุขภาพและความงาม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021701 | 18-18-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 008 | | อังคาร | 16:00-17:00 | S 906 | บรมราชินินาถ | C | 25 | 25 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นายชาญวิทย์ มุสิกะ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021001 | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 009 | | อังคาร | 16:00-17:00 | S 903 | บรมราชินินาถ | C | 26 | 26 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางศรีสุดา สรนันต์ศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 631 กลุ่ม 5021002 | 26-26-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 010 | | อังคาร | 16:00-17:00 | S 608 | บรมราชินินาถ | C | 7 | 7 | 0 | 0 | 15 | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสวรักษ์ จันทรเทพธิมากุล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและการจัดการความปลอดภัยของอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 641 กลุ่ม 5021401 | 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M16 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | F19 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 14:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|