| มทร. กรุงเทพ |
| ปริญญาตรี 4 ปี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 001 | | พุธ | 10:00-12:00 | 210 | 19 | C | 40 | 32 | 8 | 0 | 11 | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | 210 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระพล* เดชะดนุวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปฏิภาณ จันทรวิชิต
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040101 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 002 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 210 | 19 | C | 48 | 40 | 8 | 0 | 11 | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | 210 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระพล* เดชะดนุวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปฏิภาณ จันทรวิชิต
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040102 | 48-34-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 003 | | พุธ | 10:00-12:00 | 000 | NA | C | 40 | 34 | 6 | 0 | 11 | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | 000 | NA | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปริญญา ศรีสัตยกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุเทพ เยี่ยมชัยภูมิ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040201 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
|
| 004 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 000 | NA | C | 40 | 34 | 6 | 0 | 11 | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | 000 | NA | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นายสมชาย วนไทยสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัตติกรณ์ เสาร์แดน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040202 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
|
| 005 | | พุธ | 13:00-15:00 | 401 | อาคารสิรินธร | C | 40 | 37 | 3 | 0 | 11 | | |
| | | พุธ | 15:00-18:00 | 401 | อาคารสิรินธร | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นายสมชาย วนไทยสงค์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัตติกรณ์ เสาร์แดน
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040301 | 40-37-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 006 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 401 | อาคารสิรินธร | C | 40 | 24 | 16 | 0 | 11 | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | 401 | 48 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยะพงษ์ ค้ำคูณ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5040801 | 40-22-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| 007 | | ศุกร์ | 09:00-11:00 | 101 | 35 | C | 40 | 18 | 22 | 0 | 11 | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 101 | 33 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 101 | 35 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นายวรพันธ์ แก้วพิทยาภรณ์ นางสาวกฤษณา ชูลิตะพันธ์พงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมสำรวจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5041101 | 40-18-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 35 ห้อง 101 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 35 ห้อง 101 |
|
| 008 | | พุธ | 10:00-12:00 | 605 | 48 | C | 30 | 22 | 8 | 0 | 11 | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | 605 | 48 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวสายสุนี พ่วงน้อย
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอัตโนมัติและหุ่นยนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 5041301 | 30-22-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 48 ห้อง 901 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 48 ห้อง 901 |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 009 | | พุธ | 09:00-11:00 | 103 | 19 | C | 40 | 36 | 4 | 0 | 11 | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | 210 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระพล* เดชะดนุวงศ์ อาจารย์วุฒิชัย วิสารทวิศิษฏ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040101 | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
|
| 010 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 210 | 19 | C | 40 | 40 | 0 | 0 | 11 | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 210 | 19 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วุฒิชัย วิสารทวิศิษฏ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์พีระพล* เดชะดนุวงศ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040102 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | M17 ส.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | F20 ต.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 10 ห้อง NA |
|
| 011 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 401 | อาคารสิรินธร | C | 35 | 12 | 23 | 0 | 11 | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | 401 | อาคารสิรินธร | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นายเอกชัย รอดพิสา
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040301 | 35-12-23 |
| | | สอบกลางภาค: | M15 ส.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
| | | สอบปลายภาค: | F18 ต.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 1000 ห้อง NA |
|
| ปริญญาตรี เทียบโอน สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | ถอนติดW | หมวด | | |
| 013 | | อาทิตย์ | 13:00-15:00 | 000 | NA | C | 20 | 8 | 12 | 0 | 11 | | |
| | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 000 | NA | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปิยะพงษ์ ค้ำคูณ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 651 กลุ่ม 6040311 | 20-8-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|